Forum lớp 12A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nguyễn Trãi Secondary Education - NguyenTrai12a2.tk

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Mu Hoàng Gia - SeaSon 6.1 - Đua Top AlphaTest 13h 10/05/2012 - Open 13h 20/05/2012
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime11/5/2012, 11:22 by dinokay

» cô chủ nhiệm có y' kiến
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime2/2/2012, 10:32 by longtamgia

» Update ảnh lớp...
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime30/1/2012, 19:31 by longtamgia

» ảnh 20- 11-2011:(((((
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime30/1/2012, 19:26 by longtamgia

» 25/05/2011 11h43 Bat Dau Post... Anh o nha Ngoc Dau Sat 24/05/2011.... @@!
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime30/1/2012, 19:25 by longtamgia

» te't roy!!!!
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime7/1/2012, 12:40 by longtamgia

» Sắp thi rồi yêu cầu cả lớp vào đây ngay nhé ... khẩn cấp đấy !!!!!!!!!!!!
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime6/1/2012, 04:42 by vit mynhan

» hom nay lun moi bit vao de? tam su vs moi ng.hix
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime2/1/2012, 15:22 by longtamgia

» lớp 12a2 đâu hết cả rồi.
 :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime21/12/2011, 14:47 by longtamgia

Top posters
bang beo
 :heart:  a2 thân yêu I_vote_lcap :heart:  a2 thân yêu I_voting_bar :heart:  a2 thân yêu I_vote_rcap 
shinlong
 :heart:  a2 thân yêu I_vote_lcap :heart:  a2 thân yêu I_voting_bar :heart:  a2 thân yêu I_vote_rcap 
√jҝŧөrҰα
Tung>khi?<
nhung koi
sunlilone
bý_ngố
nhunglunxinh
Tua^n' tra^u'
longtamgia

:heart: a2 thân yêu

Go down 
longtamgia
bang beo
√jҝŧөrҰα
bý_ngố
8 posters
Tác giảThông điệp
bý_ngố

bý_ngố

:heart:  a2 thân yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime1/12/2010, 10:06

hôm nay vì bị ốm nên tớ hôk đi học được, tớ ở nhà bùn quá chằng bít làm cả nên thử vào 4um của lớp mình xem thế nào? tớ có nhận xét đã nhá, thằng nào làm nền mà xấu thế, hehe, hình như thằng khoa lác đúng hôk?? đề nghị pạn khoa thay theme đy nhá 🇳🇴
các pạn thân yêu nềy, thực ra năm lớp 10 ấy, tớ thấy lớp mình còn đỡ (vì mới vào trường mà ) nhưng lên lớp 11 thỳ tớ thực sự ghét lớp mình lắm ý, hôk hiểu vì sao lớp mình đag chơi với nhau vui vẻ lại như thế nữa, cũng có thể vì nhiều lí do... chẹp.. bít nói gì nhỉ??? tớ bít trong lớp mình có nhiều đứa con gái ghét tớ, tớ cũng hôk bít là vì sao nữa, có lẽ cũng tại vì hiểu lầm gì đó, nếu có hiểu lầm tại sao hôk hỏi trực tiếp tớ đy ( đó là tớ nói thế nhưng vẫn có 1 số thành viên vì ghét mà nói xấu tớ nhá yêu thế như thế là hôk được, xấu tính vừa thôy) lớp mình từ đó mà chia đàn xẻ nghé, đag chơi vs nhau thỳ lại way ra cắn nhau. haizz... pùn cực, tớ thề đấy, năm 11 thực sự đã mún chuyển trường nhưng mà bố tớ hôk cho chuyển, nhưng cũng may là vì hôk được chuyển mà giờ tớ mới được thấy lớp mình vui vẻ càng ngày càng đoàn kết hơn, tớ vui lắm. lên lớp 12 rồi, sắp phải xa nhau rồi nên mới thế chăng. tớ mún tất cả mọi thành viên của lớp hãy thật thà vs nhau, nếu có ai đag còn mâu thuẫn thỳ hãy ngồi lại vs nhau mà nói chuyện và giải quyết để tất cả được vui vẻ cùng nhau đến hết năm học này.. được hôk?? hiện giờ tuy vui vẻ thế đấy nhưng tớ vẫn thấy mọi người còn chơi nhóm, lớp mình hãy hòa đồng hơn nữa nhé, hãy làm cho lớp 12 này thật nhiều kỉ niệm đẹp nữa nhé.. hãy luôn vui vẻ vs nhau như những hôm 20-11, hôm liên hoan ở nhà vân anh này, tuy là hôk được cả lớp nhưng vẫn rất vui mà.. phải hôk?? vì thế chúng ta hãy cùng cố gắng đừng gây bất đồng nữa. hiện giờ thỳ tớ thấy yêu lớp mình lắm lắm, hehe, lớp mình có những giờ học rất vui vẻ, những giờ học có những tiếng cười giòn tan, những trò nghịch ngợm quái đản, trêu đùa nhau, tuổi học trò có nhiều niềm vui cũng nhiều nỗi bùn, nhưng những nỗi bùn ấy hãy cho wa hết đy và hãy chỉ nhớ những niềm vui thôi nhé, mặc dù chỉ là những điều nhỏ nhoi nhưng hãy nhớ về nhau như thế vui vẻ mỗi người đối vs tớ là 1 kỉ niệm. hihi, có những kỉ niệm chẳng đẹp tí tẹo nào nhưng nghĩ lại thỳ tớ vẫn thấy bùn cười, vì những chuyện đó quá trẻ con, giờ lớn rồi mà. giờ thỳ mỗi người 1 niềm vui, vân anh hay khóc hay pùn, nguyễn hà mạnh mẽ như con trai, linh obama đụng cái là đỏ mặt, hoàn cù hay trêu người, lúc nào cũng vui vẻ nhưng có lúc thỳ như ông già, bằng hói lúc nào cũng trêu tớ, chọc cho tớ vui, hay nói chuyện vs tớ, pạn khoa lác hay cho tớ chơi pikachu, chiến péo hay gây sự đánh nhau vs tớ, anh nguyên sún hay lên lớp tớ sườn hớt, hehe ( về lớp mình mà chơi nhá nguyên sún :lol: ), hương, trang và minh hằng đã là bạn thân của tớ, tuy giờ hôk thân như trước nữa nhưng vẫn là bạn bè khá thân, hihi. vẫn thỉnh thoảng nói chuyện tâm sự với nhau, chia sẻ những điều bí mật, vợ chồng nhà nhung còi vs hải say nữa, hay chọc nhau, hải say tuy nói nhiều nhưng thích chọc những người #, cho họ thấy vui. việt vịt, mắm, nhung lùn, hằng ngô hay cười, những điệu cười chết người, hehe... pạn hải xồm ngày trước hay wa chở tớ đy học thêm, lâm rồng, tùng gái, dũng còi hay được bao che đy chơi điện tử nhưng cũng hay bị bắt, minh sứt- phiên bản minh râu 2, vinh bò hay bị bắt nạt, tuấn trấu vs điệu cười dã man nhất, mạnh toe toe toét, chung nổ hay hót, ngô tuấn hiền như củ chuối, quang anh chú lùn, cường hống hay véo người ( đy mà hút cống đy nhá, haha, nhà nhiều vàng òy mà còn tham :lol: ) và đặc biệt lớp ta có rất nhiều sinh vật lạ, haha, điển hình như: long cá chúi, huy cá ngão, chó skubiđu sôn kai-ô, hà nòng nọc, bò lang, thần chết khoa lác, tùng khỉ hay leo cây ... vân vân và vân vân... và còn những thành viên # trog lớp nữa, tớ yêu quý tất cả các pạn. :cheers:
trên đây là tất cả tấm lòng tớ gửi đến lớp a2 thân yêu của mình, chúc tất cả lớp a2 chúng ta học tốt, thi đậu vào trường đại học mà mình muốn, hãy cố gắng lên nhé. sắp thy học kì rồi. thy tốt nha tất cả các pạn của tớ. nhớ nhắc bài cho tớ đấy, hehe...
bye bye!!!
tớ: bý ngố.
√jҝŧөrҰα
Administrator
Administrator
√jҝŧөrҰα

Bài gửiTiêu đề: =]]~    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime1/12/2010, 11:38

Hiểu lầm hơi bị to đá cười nhăn răng ...Nhưng thôi lớp 12 rồi dành thời gian lưu giữ những kỉ niệm đi...đại gia đình 12a2 dạo này bát-ti bát-tiếc hơi bị nhiều ớ...Nghe kể về các thành viên mà phát buồn cười :lol: :lol: 👅 👅
https://tapthe12a2.forumvi.net
√jҝŧөrҰα
Administrator
Administrator
√jҝŧөrҰα

Bài gửiTiêu đề: =]]~    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime1/12/2010, 16:27

Ba` nay` bi. sao the". Anh? thy` cho vao` anh? nam , tam su*. lai. cho vao` muc. clip khac" >.<...hieu? chet" lien` :bounce: :bounce:
https://tapthe12a2.forumvi.net
bang beo

bang beo

Bài gửiTiêu đề: Re: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime1/12/2010, 17:35

her kon t0et' nj d0j~ h0*j naz` :lol: mau mau khoj? om' dj hoc. dj de? a x0a)n' tjep' na0` k0 c0' b0^` dj mat' ka? vuj :roll: th0j ma` k0n t0et' n0j' cug~ dug' bay gj0` h0c. vs nhau gan` 3nam tr0j` r0j` ma` t0' thay' day la` nam vuj nhat' lop' mjh` k0 c0n` chja dan` xe? nge' nua~ nghj~ cug~ vuj nháy mắt
ma` e t0et' hot' nhjeu` nhay? om' ma` van chu*o*ng laj. lag' the' :suspect: om' that. hay dua` da' e :?:
longtamgia

longtamgia

Bài gửiTiêu đề: Re: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime2/12/2010, 14:50

những kâu nói kủa lý tét đã là làm choa tôi và mọi người khác nữa phải suy nghỉ.tình bạn thật là đẹp tình bạn kủa lớp 12a2 sẽ mãi mãi ko phai 👅 ..mặc dù koa những kâu nói lam choa người ta bùn và những kâu tự sướng kủa lý. cười nhăn răng
pasta

pasta

Bài gửiTiêu đề: Re: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime4/12/2010, 11:07

ly' oi mau khoi om' di na' cười nhăn răng :joker: lop' minh` vui lam' di thoi
ngdoanhung

Bài gửiTiêu đề: Re: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime29/5/2011, 19:50

con Ly' toet' mi noi ai la skubidu ha? tau tang' chet' gjo  :heart:  a2 thân yêu 2956727023  :heart:  a2 thân yêu 2956727023
shinlong
Administrator
Administrator
shinlong

Bài gửiTiêu đề: Re: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime29/5/2011, 19:52

Ngai doc Qua  :heart:  a2 thân yêu 731553650  :heart:  a2 thân yêu 731553650  :heart:  a2 thân yêu 731553650
bang beo

bang beo

Bài gửiTiêu đề: Re: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime30/5/2011, 22:23

kon ly' toet' ham post lug ta lug tug haizzz
nhung koi

nhung koi

Bài gửiTiêu đề: Re: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime23/7/2011, 10:58

hiz pasta la dua nao a'.s nghe la.the'
toan ten kho hiu? thui :heart:  a2 thân yêu 3515602148
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: :heart: a2 thân yêu    :heart:  a2 thân yêu I_icon_minitime

:heart: a2 thân yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang